barka da zuwa gare mu

MUNA BAYAR DA KYAUTA KYAUTA

Shandong Better Motor Co., Ltd ƙwararre ce a cikin haɓakawa, masana'antu

da kuma sayar da AC jerin motocida kuma DC m magnet mota.

Akwai ƙarifiye da nau'ikan samfuran 20, ɗaruruwan ƙayyadaddun bayanai.

Motar wanki mai matsa lamba,injin kwampreta iska da injin injin katako da dai sauransu.

Mafi kyawun samfurin AC jerin injin da aka yi amfani da shi don wanki mai ƙarfi a China,wwanda ake dauka kamar

babbar alamar injin wanki.

Better mayar da hankali kan bunkasa AC jerin motor daMotar magnet ɗin dindindin na DC na dogon lokaci

tunda aka fara.An gane alamar kasuwanci mai rijista"BTMEAC".ta sanannun kamfanoni da yawa dukaa duniya

zafi kayayyakin

fadi

Kayayyaki

Yafi mai da hankali kan jerin motocin 3: Motar guda ɗaya (motoci na duniya), Motocin magnet na dindindin na DC, da injin asynchronous lokaci ɗaya, wanda gabaɗaya sama da nau'ikan 20 da ɗaruruwan ƙayyadaddun bayanai ciki har da injin tsabtace matsa lamba, injin aikin katako, injin iska. injina, injin sarrafa ƙasa da injin fan.

KOYI
MORE+
  • HC96 jerin don babban matsin wanki (HC9650F)
  • Motoci Don Kwamfuta (HC9535)
  • 32-7
  • HC96 jerin ga babban matsin wanki (HC9650L)
  • Motoci Don Na'ura Mai Karye (ZYT120105)
kungiyar rd

Bincike da Ci gaba

Better Motor(BTMEAC) yana da ƙwararrun ƙungiyar fasaha, wanda ya ƙunshi injiniyoyi 21 waɗanda ke da manyan mukamai a masana'antar injinan lantarki da sauran fannoni.Kowace shekara kamfanin yana haɓaka sabbin samfura sama da 20 gaba ɗaya kuma yana ƙira sabbin samfura sama da 300.

KOYI
MORE+
  • Ƙungiyar R&D
  • Ƙungiyar R&D
  • Ƙungiyar R&D
  • Ƙungiyar R&D
  • Ƙungiyar R&D
rd-kayan aiki

Kayan Aikin Bita

Advanced samar da wurare kamar naushi latsa, Winding inji, yi gwajin inji da dai sauransu daga Amurka, Switzerland, Japan, kuma cikin gida Jinminjiang atomatik winding inji.



KOYI
MORE+
  • Taron bita & Kayayyakin aiki
  • Taron bita & Kayayyakin aiki
  • Taron bita & Kayayyakin aiki
  • Taron bita & Kayayyakin aiki
  • Taron bita & Kayayyakin aiki
  • Yadda za a zabi injin motsa jiki?

    Yadda za a zabi injin motsa jiki?1. Matsaloli na farko da za a ba da hankali ga lokacin zabar motar motsa jiki mai dacewa shine: ƙarar iska, jimlar matsa lamba, inganci, ƙayyadaddun matakan sautin sauti, saurin gudu da wutar lantarki.2. Lokacin zabar motar motsa jiki, dole ne a kwatanta shi a hankali ...

  • Kula da Motar Fretsaw na yau da kullun

    Motar Fretsaw ingantacciyar mota ce ta musamman don tuƙin fam ɗin mai.Babban jiki ya ƙunshi mota, murfin ƙarshen gaba da ramin watsa bayanai.Ana ba da murfin ƙarshen gaba tare da rami mai tako, watsawar shigarwa ta shiga murfin ƙarshen gaba, shaft ɗin yana da rami, diame rami ...