Ka'idar machining na waya saw motor

Ka'idar machining na waya saw motor

A ranar 8 ga Oktoba, 2021, don hana igiyar zato daga lilo daga gefe zuwa gefe lokacin da wayarFret saw motorshine sawing, an shigar da faifan gani a ƙarƙashin tebur da sama.An shigar da faifan ƙananan guntu kai tsaye a ƙarƙashin tebur ɗin aiki, kuma an shigar da faifan gani na sama akan jikin injin.Sama, zaku iya motsawa sama da ƙasa.Akwai abin ja a bayan katin zato na sama.Lokacin da ganga ya yi gudu a baya, yana aiki azaman ƙuntatawa kuma yana hana tsinken ganimar faɗuwa.Kayan aikin injin yana ɗaukar hanyar zubar da ƙura mai ƙarfi don tabbatar da tsabtar wurin aiki.Kwamfuta ana sarrafa ta ta CNC band saw gabaɗaya.A lokacin da sawing ya fi girma workpieces, mutane biyu ya kamata a sanye take yi aiki tare sama da ƙasa.Lokacin aiwatar da sawing madaidaiciya, riƙe kayan aikin da kyau da hannayenku, kusa da rabon gani, kuma gaba a kwance.Dogayen kayan aiki na iya ɗagawa kaɗan kaɗan ta mai aiki ta yadda ƙarshen ƙarshen aikin baya ƙasa da saman tebur.Gudun ciyarwa yakamata a sarrafa shi daidai gwargwadon yanayin kayan da girman kayan aikin, kuma an hana turawa, ja, da buga tsinken gani.Lokacin da ma'aikaci ya ketare siginar baya 200mm, zai iya fara ja.Lokacin da ƙarshen ƙarshen aikin ya kasance kusa da 200 mm na haƙorin gani, yakamata ku saki hannun ku lokacin da kuka fara, kuma ku ja kayan aikin ta ƙaramin abu don gama sawing.Lokacin da waya ya ga motar gani ruwa ba ya kai daidai babban gudun bayan tuki, kar a ciyar da workpiece don kauce wa karuwa kwatsam na nauyin motar.


Lokacin aikawa: Oktoba-08-2021